—
\
~— HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA.

S.L.P 139
GEITA.

29/10/2021.
KWA WAJUMBE WOTE,
BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA.

YAH: KUIDHINISHA MCHAKATO WA UNUNUZI WA VIFAA VYA
UJENZI KWA VYUMBA 347 VYA MADARASA YA SHULE ZA
SEKONDARI KWA AJILI YA UJENZI NA UKAMILISHAJI WA
MADARASA TAJWA KWA GHARAMA YA TSH. 6,940,000,000.00

Husika na mada tajwa hapo juu,

Chini ya kanuni ya 58, G.N.NO.446 ya mwaka 2013, ya ununuzi wa umma.
Unaombwa kuidhinisha mchakato Wa Ununuzi Wa Vifaa Vya Ujenzi Kwa
Vyumba 347 Vya Madarasa Ya Shule Za Sekondari Kwa Ajili Ya Ujenzi Na
Ukamilishaji Wa Madarasa Tajwa Kwa Gharama Ya Tsh. 6,940,000,000.00

1. NDUGU, JANUARY BIKUBA MWENYEKITI
Nakubali/SM % ¢
Sahihi s e’

Tarehe 1 Lo 2=dy
® 2. NDUGU, SARAH N. YOHANA | MJUMBE

Nakubali/Sikubali =

Sahihi SH p

Tarehe 'O! 20 A

3. NDUGU, HELLEN E. MUGINI MIUMBE
Nakubali/Sikubali
Sahihi
Tarehe -

CamScanner




4. NDUGU, FARAJA KALUWA
Nakubali/Sikubali
Sahihi
Tarehe

5. NDUGU, RICHARD MWAKIHABA

MJUMBE
UMBE
og|1Q|ax)]

JC)ASHz F. KUNAGA

KATIBU WA BODI YA ZABUNI

Nakubali/Sikubati-
Sahihi
Tarehe
®
Nukuu za bei zimeambatanishwa.
i_ , HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA
Q

CamScanner




